Julian Jerin John

Sharjah Indian School

Rithika

Govt Devi Vilasam School, Vaikom

Julian Jerin John

Sharjah Indian School

Anna mariya George

MGIS,Crater Aden, Yemen

Julian Jerin John

Sharjah Indian School

Rose Maria George

MGIS,Crater Aden, Yemen

Madhav Gopakumar

Gulf Asian English School, Sharjah, UAE

Anandhu

Koliyacode School

Madhav Gopakumar

Gulf Asian English School, Sharjah, UAE

Anandhu

Koliyacode School

Hamdan Saleem

Indian School Al Seeb, Oman

Pranav Arun

Indian school muscat, Oman

Saira Rachel Robin

St:Mary's R E M H S S, Mallassery.

Jerin Mathew

Gems Our Own Indian School, Dubai

Pranav Arun

Indian school muscat, Oman

Saira Rachel Robin

St:Mary's R E M H S S, Mallassery.

Vasudev

Gulf English school, Dubai

Anna mariya George

MGIS,Crater Aden, Yemen

Rose Maria George

MGIS,Crater Aden, Yemen

Hamdan Saleem

Indian School Al Seeb, Oman

Rebekah Christopher

TKMCPS Karicode, Kollam

Aswin Abilash

Gulf Asian school, Dubai

Aswin Abilash

Gulf Asian school, Dubai

Angel Nouman

Habitat School, Ajman, UAE

Anandhu

Koliyacode School

Manu T

HSS Mundur, Palakkad

Angel Nouman

Habitat School, Ajman, UAE

Manu T

HSS Mundur, Palakkad

'

Agneya Binoj

Nalanda Public School, Thammanam

Akshith Latheesh

Malabar English School, Kannur

Ryan Tony

Ireland

Justina Stanly

Ameer School, Ajman

Rose Maria George

MGIS,Crater Aden, Yemen

Nanditha Raja K

Sree Gokulam Public Scool, Kozhikode

Anna mariya George

MGIS,Crater Aden, Yemen

Meera S

Infant Jesus ISC School, Mavelikara

Sathwika sunil

Perambra, Kozhikode

Meera S

Infant Jesus ISC School, Mavelikara

Dhananjay Sreejith

Idukki

Anna mariya George

MGIS,Crater Aden, Yemen

Dhananjay Sreejith

Idukki

Kasinath S S

Bhavan's Adarsha Vidyalaya, Ernakulam

Anandhu

Koliyacode School, Trivandrum

Kasinath S S

Bhavan's Adarsha Vidyalaya, Ernakulam

Archa Rejitha

Girideepam Bethany central school , Kottayam.

Evan Paul Jacob 

Kanhangad, Kasaragod

VISMAYA V. KRISHNA

Idukki

VISMAYA V. KRISHNA

Idukki

Laxmi Tara N Kiran

School:LKG, Kidzee, Bangalore

Laxmi Tara N Kiran

School:LKG, Kidzee, Bangalore

Laxmi Tara N Kiran

School:LKG, Kidzee, Bangalore

Laxmi Tara N Kiran

School:LKG, Kidzee, Bangalore

Laxmi Tara N Kiran

School:LKG, Kidzee, Bangalore

Alana Jiju Chungath

Kunnamkulam

Alana Jiju Chungath

Kunnamkulam

Tessa Jaison

De Paul Public school, Kalpetta

Johan Tijo

Holy Family International school, Kottayam

Archa Rejitha

Girideepam Bethany central school, Kottayam

Dev Aayush V

Nirmala HSS, Aluva

Archa Rejitha

Girideepam Bethany central school, Kottayam

Archa Rejitha

Girideepam Bethany central school, Kottayam

Dev Aayush V

Nirmala HSS, Aluva

Ann Linnet Syril

Doha Modern Indian school

Noel Anil Mathew

Vidyodaya School

Noel Anil Mathew

Vidyodaya School

Tessa Jaison

De Paul Public School, Kalpetta

Noofa Fatima Kasim

MH English School, Edappal

Jovana Anna Santo

Marthomaresidential School, Thiruvalla

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Vismaya V Krishna

Idukki

Vismaya V Krishna

Idukki

Vaibhav Vinodhkumar

Jackson  Davis elementary school, USA

Manu T

HSS Mundur, Palakkad

Vismaya V Krishna

Idukki

Jovana Anna Santo

Marthomaresidential School, Thiruvalla

Amitha Baiju

Caboolture, Australia

Hamdan Saleem

Indian School Al Seeb, Oman

Devika

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Devika

Anorah

Vismaya V Krishna

Idukki

Wafa Fathima Kasim

MH English School, Edappal

Agneya Binoj

Nalanda Public School, Thammanam

Neha Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Saera Rachel Geevarghese

Georgia, USA

Haifa Fatima Kasim

MH English School, Edappal

Haifa Fatima Kasim

Indian School Al Seeb, Oman

Manu T

HSS Mundur, Palakkad

akshara K

Thirunakkara, Kottayam

Saera Rachel Geevarghese

Georgia, USA

Alan Alenchery

United Kingdom

Saera Rachel Geevarghese

Georgia, USA

Sini Ravindran

Thrissur

Alan Alenchery

United Kingdom

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Hannah Susan Stavely

USA

Joyice abin

Dubai, UAE

Saera Rachel Geevarghese

:Atlanta, Georgia, USA

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Hannah Susan Stavely

USA

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Neha Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Saira Rachel Robin

St:Mary's R E M H S S, Mallassery.

Neha Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Neha Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Haifa Fatima Kasim

MH English School, Edappal

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Aadidev

Malaparamba

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Kashyap A V

Sri Raghavendra Vidyalaya, Cherthala, Alappuzha

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Kashyap A V

Sri Raghavendra Vidyalaya, Cherthala, Alappuzha

Theertha Sudeep

National Academy Of Learning, Bangalore North

Rihan Saleem

Indian School Al Seeb, Oman

Ann Linnet Syril

Doha Modern Indian School, Qatar

Snigdhaa P

Arya Central school, Pattom, Trivandrum

Kavitha Pradeep K

SMMAUPS Sivapuram, Kozhikode

Rihan Saleem

Indian School Al Seeb, Oman

Devanandha Anilkumar

LKG, Kothamangalam

Rihan Saleem

Indian School Al Seeb, Oman

Ishan Jino

Naipunnya Public School Kochi

Anaga Baiju

Caboolture, Australia

Snigdha

Balikamariyam LPS, Kollam

Azna S

MGM Model School Ayiroor, Varkala

Azna S

MGM Model School Ayiroor, Varkala

Azna S

MGM Model School Ayiroor, Varkala

Alona Rose

St. Pauls Public School Kuriachira, Thrissur

Treesa Joe

Mar Athanasius International, Kothamangalam

Adwaith T Manoj

Kannur

Akshit Latheesh

Malabar School, Thottada

Akshit Latheesh

Malabar School, Thottada

Thomas Joe

Mar Athanasius International, Kothamangalam

Thomas Joe

Mar Athanasius International, Kothamangalam

Thomas Joe

Mar Athanasius International, Kothamangalam

Thomas Joe

Mar Athanasius International, Kothamangalam

Gowri Nirmal

Bhavans Bala Mandir, Elamakkara

Juana Sara Jacob

3B, NHS Bahrain

Hisham Afsal Rahim

St John The Baptist's CBSE School & Junior College, Nedumkunnam

Sreehari S Nair

Toc H Public School, Vytilla

Juana Rose Joseph

LKG, Bhavans Vidya Mandir, Kadavanthara

Anjana Ajesh

Class 2

Anividh Sree K

Puzhakkara, Kasargod

Faiha Shameer

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Faiha Shameer

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Faiha Shameer

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Faiha Shameer

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Anaga Baiju

Caboolture, Australia

Annuay Ram Smith

Kottur,Sreekandapuram,Kannur

Annuay Ram Smith

Kottur,Sreekandapuram,Kannur

Anamika Shijo

St. Teresa's Nursery School, Ernakulam

Sidharth Saleesh

Velliapally, Pala

Sidharth Saleesh

Velliapally, Pala

Sidharth Saleesh

Velliapally, Pala

Nia Thomas

Caboolture QLD, Australia.

Haifa Fatima

STD 2, MH English School Edappal

Anjana Ajesh

Class 2

Anjana Ajesh

Class 2

Amitha Baiju

Caboolture, Australia

Devika A P

Urakam

Jubin Joy

Kollam

Govardhan Manu

Bukit Batok West Avenue 5, Singapore

Noel Jacob Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Noel Jacob Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Noel Jacob Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Neha Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Neha Dennis

Gregorian Public School, Ernakulam

Meera S

Infant Jesus ISC School, Mavelikara

Neha Dennis

Gregorian Public School, Maradu

Emmanuel Joseph

Sacred Heart CMI Public School, Thevara

Emmanuel Joseph

Sacred Heart CMI Public School, Thevara

Emmanuel Joseph

Sacred Heart CMI Public School, Thevara

Emmanuel Joseph

Sacred Heart CMI Public School, Thevara

Madhav Gopakumar

Gulf Asian English School, Sharjah,  UAE

Sreya P S

Chinmaya vidyalaya, Calicut

Afna Chalil

Vengara

Kashinath A S

Thoppumpady, Kochi

Kashinath A S

Thoppumpady, Kochi

Kashinath A S

Thoppumpady, Kochi

Nuha Anu

Indian Model School, Dubai

Ann Linnet Syril

Grade 1-D, Doha

Afna Chalil

Vengara

Agneya Binoj

Nalanda Public School, Thammanam

Johan Samuel

Gregorian Public School, Maradu, Ernakulam

Reaan Anup

Naval Kinder Garden, Kochi

Reaan Anup

Naval Kinder Garden, Kochi

Gauri Sharun

English High School, Dubai

Swathy Sharun

English High School, Dubai

Mohammed Raihan P S

Shine Dale, Mundakkal East

Meera S

Mavelikara

Aslam

St. Maries school, Thodupuzha 

Vishnusuthan N R

Navajeevan Bethany Vidyalaya, Thiruvananthapuram

Joel Binu

M.I.B.S, Kalayapuram

Abel Antony Rijo

MSBOA, South Chittoor

Eshwari K.

M.I.B.S, Kalayapuram

Vishnusuthan N R

Navajeevan Bethany Vidyalaya, Thiruvananthapuram

Karthik Arun Jayadevan

Govt Devi vilasam school, Kudavechoor, Vaikom

Navmika

LKG

Sreehari Raju

St Sebastian's Public School, Udyamperoor

Akshara K

Lourdes public school, Kottayam

Vaishnav Jayachendran

DPS, Sharjah

Ryan S Nithin

Rajagiri Seashore CMI School

Meera S

Rajagiri Seashore CMI School

Mishel Sheen

V B Willows, Kakkanad

Ibrahim Abees

Rajagiri Public School

Ibrahim Abees

Rajagiri Public School

Ibrahim Abees

Rajagiri Public School

Ruth Susan Thomas

Sboa Public (SR. SEC.)School, South Chittor

Saatvika Shihas

Naipunnya Public School, Kakkanad

Tanishq R Sreeju

2nd class, Faith Academy, New Delhi

Ameya Xavier

UKG Bhavans Balamandir

Tanishq R Sreeju

2nd class, Faith Academy, New Delhi

Tanishq R Sreeju

2nd class, Faith Academy, New Delhi

Ryan Tony

2nd class

Sneha

Dubai

Ryan Tony

2nd class

Fuhaima Bint Jabir

Kannur

Litany Sunil

Christ International, Bangalore

Shyam  T A 

Kottayam

Akhila A V

Bethany Balikamadhom, Hariad

Niveditha Sudhish

St.Pauls English School, Bangalore

Johaan J Podipara

Sacred Heart CMI Public School, Thevara

Aryan K

Achuthan LP School, Chalappuram, Calicut

Ananya Sreejith

Vedavyasa School, Malaparambha, Kozhikode

Abel Antony Rijo

SBOA, South Chittoor

Namitha Sajith

Malappuram

Melwin Joby

IHS, Dubai

Ryan S Nithin

Rajagiri Seashore CMI School

Nilaa Varun

KG2, IISS, Sharjah

Veda Kalpak

3rd std, Indian School Wadi Kabeer, Muscat, Oman

Nilaa Varun

KG2, IISS, Sharjah

Nilaa Varun

KG2, IISS, Sharjah

Adithyan B

6th std, GVHSS Vellanad

Veda Kalpak

3rd, Indian School Wadi Kabeer, Muscat, Oman

Sreeram M P

2nd std, st. Anns MGS Pazhuvil, Thrissur

Veda Kalpak

3rd, Indian School Wadi Kabeer, Muscat, Oman

Ryan S Nithin

2nd std, st. Anns MGS Pazhuvil, Thrissur

Lakshmiparvathy S

LKG

Anika Aneesh

Nirmala Public School, Karimannoor, Idukki

Adhityan Rajesh

Loretto Anglo Indian High School

Ryan S Nithin 

Rajagiri Seashore CMI School

Anusree K

STD-7th, Sreekrishnapuram HSS

Anusree K

STD-7th, Sreekrishnapuram HSS

Anusree K

STD-7th, Sreekrishnapuram HSS

Sreeram M P

Sent Ann's MGS Pazhuvil, Thrissur.

Kowhik Siby

Nalandha Public School, Thammanam 

Anugraha David

Emirates National School, Sharjah

ASHWIN R NAIR

Chinmaya Vidyalaya, Vaduthala, Kochi

Ethan Calvin

Jyothi Nikethan Senior Secondary School

Serah Jindu

Singapore

Angeo Shaju

CMHSS, Thottumughom, Aluva

Ishan Jino

Naipunnya Public School, Kochi

Angeo Shaju

CMHSS, Thottumughom, Aluva

Gourilakshmi S

Amala Public School, Moothedathukavu, Vaikom

Hannah Susan Joshua

Euro School, Bangalore

Angeo Shaju

Christava Mahilalayam Schools, Aluva

Sreeram M P

St.Anne's MGS, Pazhuvil, Thrissur

Adithyan B

G Karthikeyan Smaraka GV & HSS, Thiruvananthapuram

Alex Babu

Auxlium(Icse) School

Ryan S Nithin

Rajagiri Seashore CMI School, Vypeen

Ryan S Nithin

Rajagiri Seashore CMI School, Vypeen

Saira Rachel Robin

St:Mary's REMHSS, Mallassery

Jeevith Lakshman K A

UKG

Ann Sara Eldho

Jnanodaya Central School, Kalady

Gary Chris Jason

Christ CMI Public School, Kasaragod

Gautham Menon

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Nandika Anand

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Sreeram Pradeepkumar

Kizhuppillikkara, Thrissur

Meera S

Mavelikara

Devapriya Dileepkumar

Thrissur

Pratham V V

Fort Kochi

Ayush Vimal

Kannur

Karthika S

Cardinal Padiyara Public School, Manimala, Kottayam

Adia Maria Shoby

Harath Matha CMI School Palakkad

Athul Mathew

Ryan International School, Bangalore

Ann Linnet Syril

KG2C

Sara Anna Firos

Ambassador Kindergarten, Dubai

Adwaid S Krishna

Chinmaya Vidyalaya

Liann Fijo

Little Flower School, Calicut

John P Anson

Toc H Public School, Vyttila, Kochi

Atheeth P

MSS Public School, Malikadavu

Aadhya M Manoj

Calicut

Haadi Abdul Muhaimin

Dubai

Neeraja R

Finger painting

Johan Titty

Fadhil

Ajo K B

Arya Jayan

Panoor

Geetika Suresh

Akshajan S

നിങ്ങളുടെ കുട്ടികൾ വരച്ച ചിത്രങ്ങളോ, കഥയോ കവിതയോ എന്തുമാകട്ടെ, അത് children@mm.co.in ലേയ്ക്ക് അയച്ചു തരിക. മനോരമ ഓൺലൈനിലൂടെ നിങ്ങളുടെ കുട്ടിയുടെ കഴിവുകൾ ലോകം കാണട്ടെ. കുട്ടിയുടെ പേര്, മേൽവിലാസം, ഫോൺ നമ്പർ എന്നിവ എഴുതാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക.