Ruth Susan Thomas

Sboa Public (SR. SEC.)School, South Chittor

Saatvika Shihas

Naipunnya Public School, Kakkanad

Tanishq R Sreeju

2nd class, Faith Academy, New Delhi

Ameya Xavier

UKG Bhavans Balamandir

Tanishq R Sreeju

2nd class, Faith Academy, New Delhi

Tanishq R Sreeju

2nd class, Faith Academy, New Delhi

Ryan Tony

2nd class

Sneha

Dubai

Ryan Tony

2nd class

Fuhaima Bint Jabir

Kannur

Litany Sunil

Christ International, Bangalore

Shyam  T A 

Kottayam

Akhila A V

Bethany Balikamadhom, Hariad

Niveditha Sudhish

St.Pauls English School, Bangalore

Johaan J Podipara

Sacred Heart CMI Public School, Thevara

Aryan K

Achuthan LP School, Chalappuram, Calicut

Ananya Sreejith

Vedavyasa School, Malaparambha, Kozhikode

Abel Antony Rijo

SBOA, South Chittoor

Namitha Sajith

Malappuram

Melwin Joby

IHS, Dubai

Ryan S Nithin

Rajagiri Seashore CMI School

Nilaa Varun

KG2, IISS, Sharjah

Veda Kalpak

3rd std, Indian School Wadi Kabeer, Muscat, Oman

Nilaa Varun

KG2, IISS, Sharjah

Nilaa Varun

KG2, IISS, Sharjah

Adithyan B

6th std, GVHSS Vellanad

Veda Kalpak

3rd, Indian School Wadi Kabeer, Muscat, Oman

Sreeram M P

2nd std, st. Anns MGS Pazhuvil, Thrissur

Veda Kalpak

3rd, Indian School Wadi Kabeer, Muscat, Oman

Ryan S Nithin

2nd std, st. Anns MGS Pazhuvil, Thrissur

Lakshmiparvathy S

LKG

Anika Aneesh

Nirmala Public School, Karimannoor, Idukki

Adhityan Rajesh

Loretto Anglo Indian High School

Ryan S Nithin 

Rajagiri Seashore CMI School

Anusree K

STD-7th, Sreekrishnapuram HSS

Anusree K

STD-7th, Sreekrishnapuram HSS

Anusree K

STD-7th, Sreekrishnapuram HSS

Sreeram M P

Sent Ann's MGS Pazhuvil, Thrissur.

Kowhik Siby

Nalandha Public School, Thammanam 

Anugraha David

Emirates National School, Sharjah

ASHWIN R NAIR

Chinmaya Vidyalaya, Vaduthala, Kochi

Ethan Calvin

Jyothi Nikethan Senior Secondary School

Serah Jindu

Singapore

Angeo Shaju

CMHSS, Thottumughom, Aluva

Ishan Jino

Naipunnya Public School, Kochi

Angeo Shaju

CMHSS, Thottumughom, Aluva

Gourilakshmi S

Amala Public School, Moothedathukavu, Vaikom

Hannah Susan Joshua

Euro School, Bangalore

Angeo Shaju

Christava Mahilalayam Schools, Aluva

Sreeram M P

St.Anne's MGS, Pazhuvil, Thrissur

Adithyan B

G Karthikeyan Smaraka GV & HSS, Thiruvananthapuram

Alex Babu

Auxlium(Icse) School

Ryan S Nithin

Rajagiri Seashore CMI School, Vypeen

Ryan S Nithin

Rajagiri Seashore CMI School, Vypeen

Saira Rachel Robin

St:Mary's REMHSS, Mallassery

Jeevith Lakshman K A

UKG

Ann Sara Eldho

Jnanodaya Central School, Kalady

Gary Chris Jason

Christ CMI Public School, Kasaragod

Gautham Menon

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Nandika Anand

Bhavans Adarsha Vidyalaya, Kakkanad

Sreeram Pradeepkumar

Kizhuppillikkara, Thrissur

Meera S

Mavelikara

Devapriya Dileepkumar

Thrissur

Pratham V V

Fort Kochi

Ayush Vimal

Kannur

Karthika S

Cardinal Padiyara Public School, Manimala, Kottayam

Adia Maria Shoby

Harath Matha CMI School Palakkad

Athul Mathew

Ryan International School, Bangalore

Ann Linnet Syril

KG2C

Sara Anna Firos

Ambassador Kindergarten, Dubai

Adwaid S Krishna

Chinmaya Vidyalaya

Liann Fijo

Little Flower School, Calicut

John P Anson

Toc H Public School, Vyttila, Kochi

Atheeth P

MSS Public School, Malikadavu

Aadhya M Manoj

Calicut

Haadi Abdul Muhaimin

Dubai

Neeraja R

Finger painting

Johan Titty

Fadhil

Ajo K B

Arya Jayan

Panoor

Geetika Suresh

Akshajan S

നിങ്ങളുടെ കുട്ടികൾ വരച്ച ചിത്രങ്ങളോ, കഥയോ കവിതയോ എന്തുമാകട്ടെ, അത് children@mm.co.in ലേയ്ക്ക് അയച്ചു തരിക. മനോരമ ഓൺലൈനിലൂടെ നിങ്ങളുടെ കുട്ടിയുടെ കഴിവുകൾ ലോകം കാണട്ടെ. കുട്ടിയുടെ പേര്, മേൽവിലാസം, ഫോൺ നമ്പർ എന്നിവ എവുതാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക.